irpg Community
Revenant Gods - Ragnarok Chronicles - / ประกาศเลื่อนเดโม่ - Printable Version

+- irpg Community (https://irpg.in.th)
+-- Forum: Stone Jar Museum & Showroom (https://irpg.in.th/forum-15.html)
+--- Forum: Ongoing Project (https://irpg.in.th/forum-6.html)
+--- Thread: Revenant Gods - Ragnarok Chronicles - / ประกาศเลื่อนเดโม่ (/thread-131.html)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30

RE: Revenant Gods - ragnarok war chronicle - [อัพเดทSprite เทรน เอลเฟ่ 15/5/2014] - นิราจ - 05-15-2014

ยอดไปเลยคับท่านลู
ทำยังไงทำ สไปรท์นะคับ

RE: Revenant Gods - ragnarok war chronicle - [อัพเดทSprite เทรน เอลเฟ่ 15/5/2014] - Mary - 05-15-2014

งามขึ้นเรื่อยๆเลยค่ะ(เเต่ดูเหมือนขนาดหน้าอกของลูกสาวท่านเเต่ละคนจะไม่เพิ่มขึ้นเลยนะคะทำหน้าเหยาหมิง)

Revenant Gods [ประกาศ Rep1 หน้า1] - LuZi - 10-10-2014

[Image: newcanvas_13.jpg]

รายละเอียดๆอื่นๆจะเปิดเผยอีกที ราวๆเดือนมีนาคม-เมษายน 2015 ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด
  • รายละเอียดที่จะเปิดเผย เนื้อเรื่องย่อ ตัวละคร และตัวละครใหม่
  • รายละเอียดข้อมูลระบบใหม่ ที่ยังไม่เคยเผย (ว่าง่ายๆคือกั๊กมาตลอด)
  • วิดีโอเกมเพลย์
  • เปิดรับสมัครเทสเตอร์สำหรับทดสอบเดโม่ระบบจำนวนจำกัด (มีการคัดอีกที)

RE: Revenant Gods - ragnarok war chronicle - [ประกาศ Rep1 หน้า1] - B.o.N. - 10-10-2014

อารมณ์เหมือนรอเทรลเล่อหนังใหญ่ที่ชอบกำลังจะมาเลยครับ^ ^(ถ้าตอนนี้ก็เทียบกับ Avenger2)
แต่ก็นั่นแหล่ะ สิทธิผู้ร่วมทีมก็แอบขอฟังข่าวสปอยล่วงหน้าด้วยแล้วกันอิๆ

RE: Revenant Gods - ragnarok war chronicle - [ประกาศ Rep1 หน้า1] - Mary - 10-10-2014

ขอสมัครเป็นหนึ่งในเทสเตอร์ค่ะ!

RE: Revenant Gods - ragnarok war chronicle - [ประกาศ Rep1 หน้า1] - Toney2j5 - 10-10-2014

ถ้าปล่อย เดโม เดียวจะลองรีวิวเลยละกัน

RE: Revenant Gods - ragnarok war chronicle - [ประกาศ Rep1 หน้า1] - anime13master - 10-11-2014

ยังไงๆผมเองก็คงต้องขอเป็นเทสเตอร์ด้วยอยู่แร้วครับ...

RE: Revenant Gods - ragnarok war chronicle - [ประกาศ Rep1 หน้า1] - DarkSeerkun - 01-05-2015

เกมจะเสร็จเมื่อไหร่คับ????

RE: Revenant Gods - ragnarok war chronicle - [ประกาศ Rep1 หน้า1] - LuZi - 01-06-2015

เมื่อมันเสร็จครับ ฮา
จริงๆ เดียวในปีนี่จะเปิดเผยข่าวสารความคืบหน้าเพิ่มเติมแล้วครับ จะพยายามปั่นเดโม่ให้ได้เล่นกันในปีนี่ Big Grin

Revenant Gods - Ragnarok Chronicles - / รับสมัครเทสเตอร์ Tech Demo - LuZi - 02-16-2015

[Image: revenantgods2015.png]

กำหนดการเดโม่บทแรกขอเลื่อนออกไปก่อน นะครับ แต่กำหนดการอัพเดทยังแน่นอนว่าตามที่กำหนดไว้ Big Grin

Quote:รายละเอียดๆอื่นๆจะเปิดเผยอีกที ราวๆเดือนมีนาคม-เมษายน 2015 ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด
  • รายละเอียดที่จะเปิดเผย เนื้อเรื่องย่อ ตัวละคร และตัวละครใหม่
  • รายละเอียดข้อมูลระบบใหม่ ที่ยังไม่เคยเผย (ว่าง่ายๆคือกั๊กมาตลอด)
  • วิดีโอเกมเพลย์

[Image: comingsoon.jpg]

รับสมัครเทสเตอร์ Tech Demo
เปิดรับสมัครผู้ร่วมทดสอบระบบโดย มีกำหนดการราวๆเดือนพฤษภาคม สำหรับคุณสมบัติผู้เข้าร่วมทดสอบมีดังนี่ (จริงๆออกแนวข้อตกลงมากกว่าละนะ)
- ไม่นำข้อมูล หรือตัวเกมไปเผยแพร่ข้างนอก
- ไม่ขโมยข้อมูล / แกะแงะ / ตัวเกม
- ทำแบบสอบถาม เมื่อทำการทดสอบเสร็จ
- สำหรับผู้สมัครขอให้โพสระบุด้วยการ เคยเล่นเกมแนว RPG โดยเฉพาะประเภท JRPG เช่น Final Fantasy ,Tales of มาก่อนหรือไม่
- เป็นสมาชิกในบอรด์ที่โพสเกิน50โพส หรือสิงเกินครึ่งปีและแอ๊คทีฟในบอรด์ตลอดเวลา (จริงๆไม่จำเป็นก็ได้ แต่ผมอยากคัดกรองสักหน่อย
อ้อใช่ ยกเว้นคุณบอท ให้เป็นกรณีพิเศษ เอ้าดื่ม)

โดยเมื่อถึงเวลาผมจะส่งPM ลิงค์ดาวน์โหลดไปให้ผู้ที่โพสสมัคร ในกระทู้นี่นะครับ Big Grin
ปล. จริงๆเทสครั้งนี่เป็นรอบแรกและรอบพิเศษ จะมีปล่อยตัวเทสภายนอกอีกทีหลังปรับแก้สมดุลย์ตามฟีดแบ๊กที่ได้รับ
แต่ตัวเทสตัวที่จะปล่อยตอนนั้นจะเป็นเดโม่ของบทแรกแทน และผู้ได้เป็นเทสเตอร์ในเวอชั่นแรกสุดนี่จะใส่รายชื่อลงในเครดิตให้นะครับ Big Grin