irpg Community
Revenant Gods - Ragnarok Chronicles - / ประกาศเลื่อนเดโม่ - Printable Version

+- irpg Community (https://irpg.in.th)
+-- Forum: Stone Jar Museum & Showroom (https://irpg.in.th/forum-15.html)
+--- Forum: Ongoing Project (https://irpg.in.th/forum-6.html)
+--- Thread: Revenant Gods - Ragnarok Chronicles - / ประกาศเลื่อนเดโม่ (/thread-131.html)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30

RE: Revenant Gods - Ragnarok Chronicles - / รับสมัครเทสเตอร์ Tech Demo - dreamknight - 02-16-2015

;3

ชาบู ชาบู !! \*o*/

ขอสมัครเทสเตอร์ขอรับท่านลู ส่วนเรื่องเคยเล่นเกม rpg ไหม
ผมเล่น Final Fantasy มาตั้งแต่มันอยู่ในเกมตลับอ่ะ คือเล่นเกือบทุกภาคและ ทำหน้าเหยาหมิง ยกเว้นในเครื่อง DS ของปู่นิน +คง
โฮ่ ให้ท่านพ่อตาเป็นกรณีพิเศษเสียด้วย *มอง*

RE: Revenant Gods - Ragnarok Chronicles - / รับสมัครเทสเตอร์ Tech Demo - B.o.N. - 02-16-2015

โฮก...รับ tester รึคับ=p=
ขอใช้สิทธิ์เพื่อนร่วมทีมขอเล่นเดโม่ครับ555 ไม่ใช่ test official แต่ถ้าเจอบั๊กจะรีบรายงานครับ(ไม่มีสกิลตรวจเจอบั๊กในที่แปลกๆด้วยสิ Orz)

RE: Revenant Gods - Ragnarok Chronicles - / รับสมัครเทสเตอร์ Tech Demo - bassza123 - 02-16-2015

ขอสมัครเข้าร่วมการทดสอบเกมครับ
เกมที่เคยเล่น ก็มี Sol Trigger (เท่าที่จำได้)แล้วก็พวกโดจินเกมทั้งหลายแหล่ เช่น Hero & daughter
ถ้าเป็น ARPG ก็ Summon Night: Swordcraft Story 2
ปล. ผมไม่เคยเล่นพวกอย่าง Final Fantasy ,Tales of งบไม่พอ ตายแปป...

RE: Revenant Gods - Ragnarok Chronicles - / รับสมัครเทสเตอร์ Tech Demo - Exile - 02-16-2015

มาขอสมัครเป็นผู้ร่วมทดสอบฮับ
เกม FF กับ Tals ก็พอได้มีโอกาสได้เล่นบ้าง
FF8, FFT, FF10 12
Tales of Phantasia, ToD2, ToR, Tales of Radiant
เกมแนว JRPG ที่เล่นก็มีพวกซีรี่ Summon night, Shining

ยอมรัยข้อตกลงทุกข้อตามที่ขอฮับ
ขอบคุณฮับ

RE: Revenant Gods - Ragnarok Chronicles - / รับสมัครเทสเตอร์ Tech Demo - Mary - 02-16-2015

มาขอสมัครเป็นผู้ร่วมทดสอบค่ะ
ส่วนเกมเคยเล่นเเต่พวกโดจินเกม(ซึ่งจำชื่อไม่ได้เเล้วOrz)
ส่วนพวกFFกับTale ดูเเต่ชาวบ้านเล่นเอางบไม่พอค่ะT-T

RE: Revenant Gods - Ragnarok Chronicles - / รับสมัครเทสเตอร์ Tech Demo - motley - 02-16-2015

ขอสมัครเป็นเทสเตอร์ด้วยคนครับ
เกมที่เคยเล่นส่วนมากจะเป็นเเนว JRPG พวก FF เล่นมาทุกภาคละครับ ยกเว้นภาคที่ออนไลน์ ประทับใจที่สุดคงเป็นภาค 3 เเละ type-0,Tales of ทั้งหลาย ส่วนมากจะเล่นไม่ค่อยจบนะครับ ทำหน้าเหยาหมิง JRPG ที่ชอบมากๆคงจะเป็น 7th dragon

RE: Revenant Gods - Ragnarok Chronicles - / รับสมัครเทสเตอร์ Tech Demo - นิราจ - 02-16-2015

ขอสมัครเป็นเทสเตอร์ด้วยคนครับ
มีการคัดรึป่าวเนีย

RE: Revenant Gods - Ragnarok Chronicles - / รับสมัครเทสเตอร์ Tech Demo - Tenes - 02-16-2015

ไม่ให้แงะเกมเรอะ Okay Face...

สมัครด้วยครับ Win

RE: Revenant Gods - Ragnarok Chronicles - / รับสมัครเทสเตอร์ Tech Demo - anime13master - 02-17-2015

ผมโพสต์ไม่ถึง 50 งานนี้อดไปสินะ.../puke EDIT : เอะ ทำไมตะกี้ 45 แล้วตอนนี้ 300 กว่า เอ๊ะ มันยังไง

อ่ะ สมัครด้วยคนครับ

เกมส์ RPG ก็ตะบี้ตะบันเล่นหลายเกมส์ เมื่อก่อนเน้นพวกเกมส์ดังๆของค่าย Square เป็นหลัก แต่ที่เล่นพักหลังๆก็พวกเกมส์ของ Gust แล้วก็เกมส์เกาหลีที่ดีจนลดอคติไปตะบี้ตะบันเล่นจนจบได้อย่าง Magna Carta ครับ(และผมได้แรงบันดาลใจจากเกมส์นี้มามากโขเลยทีเดียว)

RE: Revenant Gods - Ragnarok Chronicles - / รับสมัครเทสเตอร์ Tech Demo - LuZi - 02-17-2015

@anime13master

ท่านไม่ต้องลงสมัครก็ได้เทสอยุ่แล้ว ฮา เอ้าดื่ม