irpg Community
<Mini Game> Virus computer กินให้หมด อัพเดธละ - Printable Version

+- irpg Community (https://irpg.in.th)
+-- Forum: Stone Jar Museum & Showroom (https://irpg.in.th/forum-15.html)
+--- Forum: Completed Project (https://irpg.in.th/forum-19.html)
+--- Thread: <Mini Game> Virus computer กินให้หมด อัพเดธละ (/thread-1502.html)

Pages: 1 2

RE: <Mini Game> Virus computer กินให้หมด - tiwlymaster - 11-02-2013

(11-01-2013, 05:37 PM)นิราจ Wrote: เกมสนุกมากคับ
ชอบเสียง "รสชาติดี..........." พากย์เองเรอะคับ
ตลกดีคับ

ตัวเกมสนุกมากคับ
ขอบคุณมากครับ พี่ท็อบ เสียงพากย์ผมพากย์เองครับ อิอิ

RE: <Mini Game> Virus computer กินให้หมด - Nazuth - 11-02-2013

บังคับยากไปหน่อยแต่เล่นเพลินดีครับ
พอโดนชนจะโดนวาปไปที่อื่นสินะบางทีพอวาปมายังไม่ทันทำอะไรก็โดนชนตายอีกรอบทันที

RE: <Mini Game> Virus computer กินให้หมด - Demonking - 11-02-2013

ได้เท่านี้งับ แฮ่กๆ Me gusta

[Image: xGBi7x.png]

ตอนตายแค่ลบชีวิตกับเทเลพอร์ทไปที่จุดเกิดเองนี่นา ไม่ได้รีเซ็ตใหม่

เวลาโดนตัวเหลืองๆบางที 3 ชีวิตนี่ไร้ความหมายเลย เพราะโดนวาร์ปไปจุดเกิด

ที่ตรงกับตัวสีเหลืองๆมันอยู่เลยกลายเป็นโดนคอมโบ 3 ชีวิตในทีเดียว กรรม...

Poker Face

RE: <Mini Game> Virus computer กินให้หมด - melodious - 11-03-2013

เต็มทีได้เท่านี้ขอรับ ^ ^"

[Image: 527656d67e1dc.png]

RE: <Mini Game> Virus computer กินให้หมด - jin - 11-03-2013

สนุกคับ สนุกมาก แซบอีหลี ผมชอมมากคับ เสียงเพลง กับเสียงพาก แล้วก็วิธีการเล่น งายๆ ไม่ยุ่งยาก
แต่การหลบหลีก พวกแอนติไวรัส ยากไปนิดครับเวลาโดนชนแล้วมันวาบมาโผล่ที่เดิมเลยโดนซ้ำตายในคอมโบเดียว
ถ้าให้แอนติไวรัสกินเราแล้ว แอนติไวรัสหายไป น่าจะดีครับ สนุกจริงๆครับท่านทิวลี่

RE: <Mini Game> Virus computer กินให้หมด - tiwlymaster - 11-04-2013

(11-02-2013, 11:46 PM)Demonking Wrote: ได้เท่านี้งับ แฮ่กๆ Me gusta

[Image: xGBi7x.png]

ตอนตายแค่ลบชีวิตกับเทเลพอร์ทไปที่จุดเกิดเองนี่นา ไม่ได้รีเซ็ตใหม่

เวลาโดนตัวเหลืองๆบางที 3 ชีวิตนี่ไร้ความหมายเลย เพราะโดนวาร์ปไปจุดเกิด

ที่ตรงกับตัวสีเหลืองๆมันอยู่เลยกลายเป็นโดนคอมโบ 3 ชีวิตในทีเดียว กรรม...

Poker Face

ขอบคุณครับ เดี๋ยวผมจะไปปรับปรุงครับ

(11-03-2013, 09:00 PM)melodious Wrote: เต็มทีได้เท่านี้ขอรับ ^ ^"

[Image: 527656d67e1dc.png]

ขอบคุณมากครับ ท่าน

(11-03-2013, 09:49 PM)jnkillerqueen Wrote: สนุกคับ สนุกมาก แซบอีหลี ผมชอมมากคับ เสียงเพลง กับเสียงพาก แล้วก็วิธีการเล่น งายๆ ไม่ยุ่งยาก
แต่การหลบหลีก พวกแอนติไวรัส ยากไปนิดครับเวลาโดนชนแล้วมันวาบมาโผล่ที่เดิมเลยโดนซ้ำตายในคอมโบเดียว
ถ้าให้แอนติไวรัสกินเราแล้ว แอนติไวรัสหายไป น่าจะดีครับ สนุกจริงๆครับท่านทิวลี่

ขอบคุณมากมากครับ ท่าน เดี๋ยวผมไปปรับปรุงนะครับ

RE: <Mini Game> Virus computer กินให้หมด - dreamknight - 11-07-2013

;3
เล่นจนเมื่อยแขนเลยขอรับ = v =

[Image: Untitled_zpsa1be4e7c.png]

แต่ยอมรับว่าด่าน 3 ยากจริงๆ ขอรับ ไม่มีช่องให้หลบแอนตี้ไวรัสเลย

RE: <Mini Game> Virus computer กินให้หมด - tiwlymaster - 11-08-2013

(11-07-2013, 03:36 PM)dreamknight Wrote: ;3
เล่นจนเมื่อยแขนเลยขอรับ = v =

[Image: Untitled_zpsa1be4e7c.png]

แต่ยอมรับว่าด่าน 3 ยากจริงๆ ขอรับ ไม่มีช่องให้หลบแอนตี้ไวรัสเลย

ขอบคุณมากครับ ท่านเมพจริงจริงOh My God

RE: <Mini Game> Virus computer กินให้หมด อัพเดธละ - tiwlymaster - 11-10-2013

อัพเดธเเล้วครับ ทำให้เล่นง่ายขึ้น ใส่เพลงเข้าไป ตกเเต่งเล็กน้อย

RE: <Mini Game> Virus computer กินให้หมด อัพเดธละ - Shinryu - 11-11-2013

รสไม่ดี เติมน้ำปลา