irpg Community
[แคสเกมส์] The Gate : The Remnant Meomory - Printable Version

+- irpg Community (http://irpg.in.th)
+-- Forum: Other Discussion (http://irpg.in.th/forum-16.html)
+--- Forum: irpg Broadcasting Tower (http://irpg.in.th/forum-44.html)
+--- Thread: [แคสเกมส์] The Gate : The Remnant Meomory (/thread-3282.html)

Pages: 1 2 3 4 5

RE: [แคสเกมส์] The Gate : The Remnant Meomory - MongonAF48DW - 08-18-2018

เข้าสู่เกมส์The Gate : The Remnant Meomoryในพาทที่9แล้วนะงับ พาทนี้เราจะมาลงดันท่อน้ำโรเรนกาน=w=

เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมอย่าลืมบวกคะแนนและไปคอมเม้นในยูทูปด้วยนะงับ^w^
สามารถติดตามพาทอื่นๆต่อได้ที่มู้นี้เลย=w=

RE: [แคสเกมส์] The Gate : The Remnant Meomory - MongonAF48DW - 08-25-2018

เข้าสู่เกมส์The Gate : The Remnant Meomoryในพาทที่10แล้วนะงับ พาทนี้เราจะมาลักลอบเข้าปราสาทโรเรนกาน=w=

เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมอย่าลืมบวกคะแนนและไปคอมเม้นในยูทูปด้วยนะงับ^w^
สามารถติดตามพาทอื่นๆต่อได้ที่มู้นี้เลย=w=

RE: [แคสเกมส์] The Gate : The Remnant Meomory - MongonAF48DW - 09-01-2018

เข้าสู่เกมส์The Gate : The Remnant Meomoryในพาทที่11แล้วนะงับ พาทนี้เราจะมาตบเอเลเมนต์ธาตุน้ำกาน=w=

RE: [แคสเกมส์] The Gate : The Remnant Meomory - MongonAF48DW - 09-15-2018

เข้าสู่เกมส์The Gate : The Remnant Meomoryในพาทที่12แล้วนะงับ พาทนี้เราจะมาตบลูคอีกรอบกาน=w=

[b]เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมอย่าลืมบวกคะแนนและไปคอมเม้นในยูทูปด้วยนะงับ^w^
สามารถติดตามพาทอื่นๆต่อได้ที่มู้นี้เลย=w=[/b]

RE: [แคสเกมส์] The Gate : The Remnant Meomory - MongonAF48DW - 09-22-2018

เข้าสู่เกมส์The Gate : The Remnant Meomoryในพาทที่13แล้วนะงับ พาทนี้เราจะมาฟามยาวๆกาน=w=

RE: [แคสเกมส์] The Gate : The Remnant Meomory - MongonAF48DW - 10-06-2018

เข้าสู่เกมส์The Gate : The Remnant Meomoryในพาทที่14แล้วนะงับ พาทนี้เราจะมาตามหาฐานทัพใหญ่กาน=w=

[b]เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมอย่าลืมบวกคะแนนและไปคอมเม้นในยูทูปด้วยนะงับ^w^
สามารถติดตามพาทอื่นๆต่อได้ที่มู้นี้เลย=w=[/b]

RE: [แคสเกมส์] The Gate : The Remnant Meomory - MongonAF48DW - 10-13-2018

เข้าสู่เกมส์The Gate : The Remnant Meomoryในพาทที่15แล้วนะงับ พาทนี้เราจะมาสู้กะตัวก็อปกาน=w=

RE: [แคสเกมส์] The Gate : The Remnant Meomory - MongonAF48DW - 10-20-2018

เข้าสู่เกมส์The Gate : The Remnant Meomoryในพาทที่16แล้วนะงับ พาทนี้เราจะไปเมืองศักดิ์สิทธิ์รูเม่กาน=w=

RE: [แคสเกมส์] The Gate : The Remnant Meomory - MongonAF48DW - 11-03-2018

เข้าสู่เกมส์The Gate : The Remnant Meomoryในพาทที่17แล้วนะงับ พาทนี้เราจะไปตบบอสข้ามเวลกาน=w=

RE: [แคสเกมส์] The Gate : The Remnant Meomory - MongonAF48DW - 11-17-2018

เข้าสู่เกมส์The Gate : The Remnant Meomoryในพาทที่18แล้วนะงับ พาทนี้เราจะไปริคาเดลกาน=w=