Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Humble Bundle สัปดาห์นี้จัดเต็มคนรัก RPG Maker
ตังหมดไปกับNGNLไปเเล้ว Orz
Everyone can have a superpower, it's just that you need the imagination to do it.

@Shinryu ได้ครับ เดี๋ยวผมส่งเลขบัญชีไปทาง PM ให้
@ท่านเอก ผมก็หลังหักคับ...ดีนะที่ผมมีมันไม่ใช่เวอชั่น Steam แต่ราคานี้ ซื้อแล้วได้อย่างอื่นด้วยยังไงก็คุ้ม
[Image: 7wDGQYA.png][Image: 76561197983021669.png]
สอยไปแล้วคร้าบบบบบ พี่น้อง ตั้งแต่ตี 1 ตี 2 ของวันที่ดีลออก ง่ะ
ดีลครั้งนี้ รักสุดๆ ไปเลย

ผมคิดว่า มันคุ้มสำหรับคนทำเกมอย่างพวกเราเป็นอย่างมากนะ
แต่คือ มันคงไม่คุ้มกับพวกคนทั่วไปที่รอคอยซื้อเกมนะ
[On Going]
PROJECT : DownMorana 3 : Revenge [Status : 50%]
PROJECT : SEVEN ROOM (Horror) [Status : 30%]

[Complete]
มินิเกมคริสต์มาส : SickSanta : วันนี้พี่ขอเป็นซานต้านะ
แฮะ ๆ ฝากท่าน นีออส ด้วยคนครับ PM ไปละ
edit : ได้แล้วครับ ขอบคุณมากครับ // ขอบคณท่าน เทนเนสด้วยฮับ เป็นปลื้ม
TT-TT นอกจากท่านนีออกยังมีใครรับซื้อไหมครับ
[Image: 7f7cb68ce0.png][Image: rlogo.png]
Show ContentSpoiler:
ผมไม่เข้าใจว่ามันจะรันโปรแกรมยังไงอ่ะครับ อะไรคือ steam ไม่รู้จักอ่ะครับ
เชิญชวนเล่นเกมส์ RPG Classic
The Gate : The remnant Memory
รับลอง สนุก!!! จนหยุดไม่ด้ายยย
^
คือ
เกม+โปรแกรม ถ้าเอาของสตรีม เวลาใช้ต้องเปิดสตรีม นะ

อะไรคือ steam ?? ตามลิงค์นี้
http://www.dvdgameonline.com/forums/inde...pic=252329
หมดโปรโมชั่นแล้ว ขอเอาลงนะครับ
[Image: 7wDGQYA.png][Image: 76561197983021669.png]

Forum Jump: