Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
พอจะมีสคริปต์ซูมเข้าซูมออกในฉากต่อสู้ไหมครับ
เคยเห็นอยู่ในเกมๆนึงครับจำชื่อไม่ได้เเล้ว เพราะเคยเล่นนานมาก เวลาเข้าฉากต่อสู้เลือกคำสั่งโจมตี,ใช้สกิลมันจะซูมมุมกล้อง ซูมเข้า ซูมออกอ่ะครับ พอจะเก็ทไหมเนี่ย ทำหน้าเหยาหมิง
[-] The following 1 user says Thank You to motley for this post:
  • นิราจ
ผมก็เคยเห็น เวียนหัวมาก จำชื่อสคริปไม่ได้

CBS อะไรสักอย่าง
[Image: webboard%20signature1_zpskhtut2jg.png]
การทำอาหารที่อร่อยที่สุด และเดือดร้อนชาวบ้านมากที่สุด กำลังจะเริ่มขึ้น
ไม่รู้ว่าท่านอยากได้อันไหน แต่ผมมีของ RGSS3 ครับ
ใช้ได้กับ default battle system แล้วก็ side view บางอัน

disclaimer: เครดิตอยู่บนหัวสคริปต์นะครับ http://pastebin.com/d1dEPg0Y
คุยได้เล่นได้ครับ ผมไม่กัด แมวน้ำเต้น
My Facebook
My Youtube Channel
[-] The following 1 user says Thank You to Rocette for this post:
  • motley
ขอบคุณครับ เเต่ผมลืมไปว่าใช้ RGSS2 ทำหน้าเหยาหมิง
RGSS2 ไม่มีคนพัฒนาสคริปท์แล้วนะ Me gusta
[Image: 76561198134933497.png]
Show ContentFanPage:

ตามนั้นครับ =w= แฮ่ๆ ไม่ลองพอร์ทเกมมาลง vx ace เหรอครับ ตอนนี้มีบันเดิ้ลการกุศล 1 ดอล
คุยได้เล่นได้ครับ ผมไม่กัด แมวน้ำเต้น
My Facebook
My Youtube Channel
พอรู้ว่า RGSS2 ไม่มีคนพัฒนาสคริปต์เเล้วกลับมาใช้ XP เหมือนเดิมดีกว่า /เฮือก2
อยากสอยอยู่เหมือนกันครับ แต่ตอนนี้ผมเก็บเงินซื้อเมาส์ปากกาอยู่ โน่ววว

Forum Jump: