Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Comeback ในรอบ 2 ปี กว่าคับ = - =
Smile 
อันยองทุกคนคับ Me gusta
ยินดีที่ได้รู้จัก ในฐานะUser ใหม่
Pomlove
ชื่อ โยโย่คับ นามปากกา Pomlove
/puke

มีคนจำได้รึป่าวแงะ เที่ยวๆมาบอก pomlove pomlove 555
ตอนเล่นไอดีเก่า ตอนนั้นอายุ 11
ตอนนี้ 14 คับ ความคิด จิตใจเปลี่ยนไปมากคับ 55
สาเหตุที่ไม่เล่นไอดีเก่าเพราะ ตอนตัวเองยังเด็กใสๆ แบเบาะวัย 11
ไปโพสความอาคิขุ เวอร์วัง โอเว่อแอ๊คติ้ง ไว้มากมายคับ ตอนนีลองกลับไปอ่านเองดูคืออึ้ง
กับความเป็นเด็กที่....ของตัวเองสมัยนั้นมาก
สมาชิกตอนนั้นที่ยังจำผมได้ ก็ขอโทดด้วยนะคับสำหรับความเสี่ยว อาคิขุ เวอร์วัง ที่ผมแสดงออกไป Derp จะไม่ทำอะไรแบบนั้นอีกแล้วคับ มันเป็นความอับอายอย่างยิ่ง

แปะ ! 2 year ago ...
Mother of God

[Image: slMsPe.png]

[Image: NNOuu1.png]

[Image: oQJiaj.png]

อร๊ากกกกกกกกกกกกกกกก เอามันออกไป๊!!
FUUUUUUUUCCCCCCKKKKKKKKK
[-] The following 5 users say Thank You to pomlove for this post:
  • arkman, dreamknight, Ivan_GilDong, slost, XthemeCore
ยินดีต้อนรับกลับครับ ช่วยมาทำให้เว็บคึกคักอีกครั้งนึงกันเถอะครับ แมวร้อง

"กาก"
[Image: bujuroll.gif] แอดเพื่อน Steam จิ้มแรงๆเลย >>> [Image: AddFriend.png]
[Image: 76561198091389336.png]

[-] The following 1 user says Thank You to slost for this post:
  • TheEnds
(12-05-2016, 07:44 PM)slost Wrote: ยินดีต้อนรับกลับครับ ช่วยมาทำให้เว็บคึกคักอีกครั้งนึงกันเถอะครับ แมวร้อง

Oh My God มันไม่คึกคักแล้วหรอ 555
[Image: SOHucL]
(12-05-2016, 07:44 PM)slost Wrote: ยินดีต้อนรับกลับครับ ช่วยมาทำให้เว็บคึกคักอีกครั้งนึงกันเถอะครับ แมวร้อง

มันไม่คึกคักเพราะอะไรกันนะ....? Derp
Running new games.
สวัสดีครับท่าน pomlove กลับมาสร้างดราม่าให้เว็บคึกคักอีกครั้งกันน้าาา Derp
ยินดีต้อนรับครับ
Show ContentSpoiler:
[Image: Signature-Ralph.png]
(12-06-2016, 08:18 PM)XthemeCore Wrote: สวัสดีครับท่าน pomlove กลับมาสร้างดราม่าให้เว็บคึกคักอีกครั้งกันน้าาา Derp

หะ Derp สร้างดราม่า Me gusta
[Image: SOHucL]
ยินดีตอนรับกลับเน้อ
[Image: webboard%20signature1_zpskhtut2jg.png]
การทำอาหารที่อร่อยที่สุด และเดือดร้อนชาวบ้านมากที่สุด กำลังจะเริ่มขึ้น
ยินดีต้อนรับกลับครับ แมวเบิกบาน
[Image: NvcQbcH.jpg]

Forum Jump: