Thread Rating:
  • 4 Vote(s) - 3 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
RMVX Ace [Full Game] Chalot : Story In The Hospital
(03-02-2013, 05:14 PM)CulsInSub Wrote: ทำมาเพื่อให้เล่นอยู่แล้วครับ นำไปเผยแพร่ได้แต่อย่าเอาไปทำกำไรส่วนตัว หรือกำไรทางอ้อมทางใดทางนึง เพราะมันจะผิดกับที่ผมตั้งเป้าหมายไว้ครับ ขอบคุณครับที่ติดตามผลงาน

คือผมจะลองเอาไปเผยแพร่เว็บแฟนคลับ pewdiepie ให้เขาลองเล่นอ่ะครับ :3

เพราะตัวเกมเป็นอังกฤษด้วยใช่ไหมครับ ?
เอ่อ Part 1 ขึ้น Split Archive Blocked ครับโหลดไม่ได้อันอื่นได้หมด
[Image: SOHzNC]
[Image: SupportUsAesvilia_zps0e06f07b.png] [Image: AllianceSignatureSupporter-RevenantGods.png] [Image: RG-AlfeiFC_zpsad57e922.png]
(03-02-2013, 08:15 PM)B.o.N. Wrote: มาเห็นCGใหม่แอบตะลึง...พัฒนาขึ้นเร็วมากเลยครับ=p=!

ขอบคุณมากครับ =0= จะพัฒนาตัวเองต่อไปเรื่อยๆครับ

(03-02-2013, 09:18 PM)oSevenzo Wrote:
(03-02-2013, 05:14 PM)CulsInSub Wrote: ทำมาเพื่อให้เล่นอยู่แล้วครับ นำไปเผยแพร่ได้แต่อย่าเอาไปทำกำไรส่วนตัว หรือกำไรทางอ้อมทางใดทางนึง เพราะมันจะผิดกับที่ผมตั้งเป้าหมายไว้ครับ ขอบคุณครับที่ติดตามผลงาน

คือผมจะลองเอาไปเผยแพร่เว็บแฟนคลับ pewdiepie ให้เขาลองเล่นอ่ะครับ :3

เพราะตัวเกมเป็นอังกฤษด้วยใช่ไหมครับ ?

เป็นภาษาอังกฤษครับ

(03-02-2013, 09:59 PM)mhipper147 Wrote: เอ่อ Part 1 ขึ้น Split Archive Blocked ครับโหลดไม่ได้อันอื่นได้หมด

เดี๋ยวผมจะอัพใหม่ให้ครับสำหรับ Part 1 ประมาณพรุ้งนี้เช้านะครับ ขอบคุณครับที่แจ้งมา
ตัวเกมใหญ่ขริงๆ

*พาท 1 โหลดไม่ได้ง่ะ
มาบอกว่า part 2 ตอนนี้ก็โหลดไม่ได้แล้วนะครับ
ปล. CG สวยขึ้นจริงๆครับ รอดูว่าตัวเกมจะหลอนไหม
[Image: Signature-Eric.png]
ตอนแรกจะโหลด ตอนนี้โหลดไม่ได้แล้วครับ MF มัน บล๊อคแล้ว
ถ้างั้นเดี๋ยวผมจะเปลี่ยนเว็บที่ใช้ดาวน์โหลดละครับ
ตอนนี้อัพใหม่เปลี่ยนเป็นของ One2Up เรียบร้อยแล้วนะครับ Part เดียวจบ สามารถโหลดได้ตามปกติแล้วครับ
ขอบคุณที่ติดตามผลงานนะครับ
อัพเกมใหม่แล้วนะครับ
แก้ไขลดขนาดตัวเกมให้เล็กลงจาก 500 Mb เหลือ 200 Mb + แก้ไขบัคเก็บไม้แล้ววางที่หลุมไม่ได้
[สามารถก๊อปเซฟเก่าไปวางเล่นต่อได้ครับ]
สิ่งที่จะมาอัพเดท และ ประกาศมีดังนี้นะครับ
วันที่ 25 มีนาคม 2556 - จะลงตัวเต็ม (ไม่ใช่เดโมลองเกมแต่ประการใด) และไม่มีเลื่อนครับ เพราะเหลือแค่ตรวจสอบเกม เพลง CG และบัคภายในเกม

วันที่ 30 มีนาคม 2556 - remake บอร์ด พวกแนะนำตัวละคร เนื้อหาของเกม และวิธีเล่นเบื้องต้นให้ชัดเจนยิ่งขึ้น

ป.ล.ตัวเต็มนั้นถ้าเมื่อลงวันที่ 25 แล้วมีบัคเล็กน้อยเกิดขึ้นอยากจะให้แจ้งมาซึ่งทางเราจะทำการแก้ไขให้
ป.ล.2.ยกเลิกการอัพเกมลง Mediafire เพราะพบปัญหาบ่อย แล้วมาใช้ One2Up แทน ขอบคุณที่ติดตามผลงานครับ ^^

Forum Jump: