Thread Rating:
  • 4 Vote(s) - 3 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
RMVX Ace [Full Game] Chalot : Story In The Hospital
ลองตัวนี้ดูครับว่าหายไหม (ความจริงถ้าเป็นไวรัสร้ายแรง Security ของ Win 7 มันจะไม่ให้เปิดนะครับ แต่ในส่วนของตัวสแกนไวรัส รุ่นไหนก็ตามอันนี้ผมไม่รู้ เพราะส่วนมากมันจะมองเป็นไวรัสซะหมด ถ้าเสี่ยงเกินไปก็รอตัวเต็มก้ได้ครับ หรือวิธีการก็คือปิดตัวสแกนไวรัสไป (คล้ายเกมเถื่อนเลยแหะ - -.) เพราะเครื่องคอมทั้งบ้าน 4 เครื่องลงแล้วไม่มีปัญหาอะไร รวมคอมที่บ้านเพื่อนที่ช่วยกันทำงานอีก 3 คน รวม 7 เครื่อง คอมเฟริมว่าไม่มีปัญหา แต่ถ้าเสี่ยงกลัวอันตราย ก็ไม่ต้องโหลดไปก็ได้ครับ ขอขอบคุณที่ติดตาม และให้กำลังใจกันมาตลอด )

http://www.mediafire.com/?aawtd9w114e0j1m

เพราะไฟล์เกมหลักที่มันฟ้องว่าเป็นไวรัส มันเป็นตัวสำคัญของเกมทั้งนั้น ถ้ามันสแกนเท่ากับว่ามันลบทิ้งไป ไม่สามารถแก้ไขได้ อีกทั้งไวรัสที่ว่าไม่มีอันตรายต่อเครื่อง (คล้ายๆสแปม หรือ เวิม) วึ่งมันแค่ฟ้องขึ้นมา แต่ถ้าใครไม่อยากเสี่ยง ก้ไม่ต้องโหลดไปครับ เพราะผมเอา เครื่องคอม 7 ตัวมันรับประกันแล้ว
[Image: 7a75406c74.bmp]

เอ่อมันจบแค่ตรงนี้หรอคับ
ปล.OPแจ่มมาก
[Image: SOHzNC]
[Image: SupportUsAesvilia_zps0e06f07b.png] [Image: AllianceSignatureSupporter-RevenantGods.png] [Image: RG-AlfeiFC_zpsad57e922.png]
[-] The following 1 user says Thank You to mhipper147 for this post:
  • CulsInSub
(10-16-2012, 12:18 PM)mhipper147 Wrote: [Image: 7a75406c74.bmp]

เอ่อมันจบแค่ตรงนี้หรอคับ
ปล.OPแ้จ่มมาก

มันสั้นเกินไปรึเปล่านะสำหรับ DEMO = =a (อยากให้ออกความคิดเห็นด้วยครับ เพื่อจะได้นำไปปรับปรุงภายหลัง ขอบคุณครับ^^)
download ไม่ได้อะครับ มันขึ้น ความผิดพลาดของเครือข่าย
(10-28-2012, 01:52 AM)taa01 Wrote: download ไม่ได้อะครับ มันขึ้น ความผิดพลาดของเครือข่าย

กำลังรีเมค CG กับแก้ไขตัวเกม(ปัญหาไวรัสครับ) เพราะช่วงแรกทีมงานไม่พอ ผมแทบจะดูแลคนเดียวเลยไม่ค่อยไหว ตอนนี้มีคนมาขอช่วยทำแล้วเลยสบายหน่อย ตัวเดโมขอเอาออกไปก่อนนะครับ อาจจะลงใหม่ช่วงเดือนธันวาคมอีกรอบ ต้องขออภัยที่ตัวเกมมีปัญหานะครับ แหล่งดาวน์โหลดอาจจะเปลี่ยนไปใช้ของค่ายอื่นแทน Mediafire
น่าเล่น ดี ครับ น่า เล่น มาก
CHALOT : STH LAST DEMO OPEN DOWNLOAD !!
UPDATE 2/3/2013
LINK 6 PART
[-] The following 2 users say Thank You to CulsInSub for this post:
  • pomza2000, sharifyasan
Yeah ตัวเต็มใกล้ออกแล้ว ;w; ถามเจ้าของหน่อยสิครับว่าถ้าตัวเต็มออกแล้ว อนุญาตให้นำไปเผยแพร่ไหมครับ ?
(03-02-2013, 03:05 PM)oSevenzo Wrote: Yeah ตัวเต็มใกล้ออกแล้ว ;w; ถามเจ้าของหน่อยสิครับว่าถ้าตัวเต็มออกแล้ว อนุญาตให้นำไปเผยแพร่ไหมครับ ?

ทำมาเพื่อให้เล่นอยู่แล้วครับ นำไปเผยแพร่ได้แต่อย่าเอาไปทำกำไรส่วนตัว หรือกำไรทางอ้อมทางใดทางนึง เพราะมันจะผิดกับที่ผมตั้งเป้าหมายไว้ครับ ขอบคุณครับที่ติดตามผลงาน
[-] The following 1 user says Thank You to CulsInSub for this post:
  • sharifyasan
มาเห็นCGใหม่แอบตะลึง...พัฒนาขึ้นเร็วมากเลยครับ=p=!
[Image: AllianceSignature-TreasureofDragoon.png]

Official Supporter of the following Alliance projects:
Show ContentSpoiler:
[-] The following 1 user says Thank You to B.o.N. for this post:
  • CulsInSub

Forum Jump: