นิราจ   09-24-2013, 01:09 PM
อธิบายละเอียดดีมากครับ Win*
1. "ปล2.บางทีเรื่องบัคการแสดงภาษามั่วๆอาจจะเป็นเฉพาะเครื่องผมหรือวินโดว์ 7 ก็ได้อันนี้ไม่รู้งับ" : คับผมดันใช้ Font ไทย ที่อยู่ในเครื่องผม แล้วก็ไม่ได้ใส่ไปในเกมด้วย มันคือความผิดผลาดครับ ต้องขออภัยจริงๆครับ
หมายเหตุ : ไว้ Picth หน้าจะแก้ไขครับ
2. " ตอนกดบังคับตัวละครเดินด้วยปุ่ม WASD ถ้ากดปุ่มลูกศรไปด้วยจะเป็นการเร่งความเร็ว *2 อันนี้ตั้งใจหรือเปล่างับ ?" : อันที่จริงไม่ได้ตั้งใจครับ แต่เห็นว่าไม่มีผลกับเกม แล้วเทสเตอร์คนแรกบอกว่าอยากให้วิ่งเร็วๆ เลยไม่เอาออกครับ
หมายเหตุ : มีคนติจุดนี้เกิน 50%แล้ว Picth หน้า ผมจะเอาออกละกันครับ
3. "ครั้งผมก็โดนผีถีบออกจากแมพด้วยพึ่งเดินเข้าแมพใหม่ปุ๊ป ผีเดินมาถีบกลับแมพเดิมเฉยเลย โหดขริงๆ" : อันนี้เป็นความผิดพลาดครับ ที่ศัตรูวิ่งไปต่ำแหนงสุดท้ายได้จนสุดแมป จะเรียกว่าบักก็ไม่เชิงครับ
หมายเหตุ Tongueicth หน้า จะแก้ไขครับ

ขอบคุณที่รายงาน น่ะครับ
ไว้ Picth หน้า และ ภาคหน้า จะไม่มีบักแบบนี้อีกครับ ทำหน้าเหยาหมิง
This post was last modified: 09-24-2013, 01:14 PM by นิราจ.

[Image: btpni.jpg]