B.o.N.   06-23-2012, 12:21 AM
คิดว่าน่าจะช่วยให้บอร์ดคึกคักขึ้นบ้างน่ะครับ โดยระบบที่ว่ามีรายละเอียดดังนี้เลยครับ

ตัว CT(ขอย่อแหล่วกัน) จะไปปรากฏอยู่ล่างรายละเอียดของเราดังนี้ครับ
[Image: avatar.jpg]

ซึ่งวิธีที่จะได้ตัวละครนั้นจะต้องเข้าไป"ซื้อ"ครับ โดยการซื้อนั้นต้องใช้แต้มLikeในการซื้อครับ(บางตัวอาจใช้แค่จำนวณโพสท์) โดยCTแต่ละตัวจะมีrequirementแตกต่างกันไป เช่นจำนวณโพสท์ จำนวณการlike จำนวณการตั้งกระทู้(ไม่รวมspamนะอันนั้นโดนลด)
เหมือนเป็นการเล่นเกมส์กลายๆน่ะเหอๆ ส่วนตัวละครCTนั้นจะเป็นตัวละครออริจากบอร์ดของเรานี่แหล่ะครับ(รวมถึงrtpด้วย) หากมีกระทู้โหวตว่าอยากได้ตัวอะไรชุดอะไรเป็นพิเศษก็ดีครับ หากทุกคนสนใจและคิดจะเปิดระบบนี้ เดี๋ยวผมดอทตัวละครในฐานข้อมูลให้ครับ ทั้งนี้ก็แล้วแต่ทั่นจิรายุแหล่ะครับ;w;

ปล. CGเป็นgifขยับดุ๊กดิ๊กทุกตัวนะเออ