The following warnings occurred:
Warning [2] count(): Parameter must be an array or an object that implements Countable - Line: 871 - File: showthread.php PHP 7.4.28 (Linux)
File Line Function
/showthread.php 871 errorHandler->error

Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เนียนแคทเป็นสัตว์ที่คิดจะครองโลก! ( อัพเดท Easy Ver. )
Rainbow 

「 เนียนแคทเป็นสัตว์ที่คิดจะครองโลก! 」

[Image: 000-Cover_zpsda5ffcf6.png]

ดาวน์โหลดเกม เนียนแคทเป็นสัตว์ที่คิดจะครองโลก! (V1.0)
(Mediafire)

ดาวน์โหลดเกม เนียนแคทเป็นสัตว์ที่คิดจะครองโลก! (EASY Ver.)
(Mediafire)

Code:
สำหรับ Easy Ver. ทุกโหมดปลดล็อคโดยการจบเกมด้วยคะแนน 100 คะแนน !

*สำหรับคนที่่เครื่องไม่ได้เป็นภาษาไทยจะมีปัญหาเรื่องการแสดงผลภาษาไทยในเกมนะครับ
ต้องไปตั้งภาษาเครื่องให้ป็นภาษาไทยหรือไม่ก็ต้องใช้โปรแกรม Applocale เปลี่ยนภาษาเข้าเล่นครับ

*ในระหว่างเล่นเกมอย่าเพลอไปกด F5 นะครับ มันจะเป็นการปรับภาพซึ่งมีการปรับเป็นโหมดกระตุกอยู่ในนั้น
ถ้าเผลอไปกดแล้วก็สามารถกดคืนเพื่อเปลี่ยนกลับมาโหมดปกติได้ครับ

วิธีเล่น / ข้อมูลเกม
แปลงร่างแล้ววิ่งใส่ชาวบ้านโลด
มีทั้งหมด 0+7 วัน/ด่าน
เวลาเล่นประมาณ 3 นาที+

ปุ่มบังคับแบบที่ 1 (คีย์บอร์ด)
ปุ่มลูกศร – เคลื่อนย้ายตัวละคร
Z – ตกลง,ใช้พลังแห่งแสงสายรุ้ง
X - ยกเลิก,แปลงร่าง

ปุ่มบังคับแบบที่ 2 (คีย์บอร์ด)
ปุ่มลูกศร – เคลื่อนย้ายตัวละคร
Enter – ตกลง,ใช้พลังแห่งแสงสายรุ้ง
Num0 - ยกเลิก,แปลงร่าง

ปุ่มบังคับแบบที่ 3 (จอยสติก)
Y หรือ 1 – ตกลง,ใช้พลังแห่งแสงสายรุ้ง
B หรือ 2 - ยกเลิก,แปลงร่าง

ภาพประกอบ

[Image: 001_zpsd9afb690.png]

[Image: 002_zps8bb90cff.png]

[Image: 003_zpsce649017.png]

[Image: 004_zps0a060be4.png]

* ข้อมูลการอัพเกรดอยู่ตรงพื้นที่มีเครื่องหมาย ? นะครับเดินไปยืนจุดไหนก็ได้ 4 จุดและกดดูได้เลยครับ *
หรือดูรายละเอียดได้ที่รูปนี้ ↓

[Image: Tutorial2_zpsbff3fd5f.png]

[Image: 005_zps0152804f.png]

ขอให้สนุกและหวังว่าคงไม่มีบัค ^ ^

โหมดลับ ↓
Show Content:สปอยล์:
[-] The following 10 users say Thank You to Demonking for this post:
  • arkman, [IRPG] bassza123, gol-a-khung, [IRPG] Kuntana, melodious, Mysticphoenix, Nazuth, P.P.DarkWings, slost, นิราจ

Messages In This Thread
เนียนแคทเป็นสัตว์ที่คิดจะครองโลก! ( อัพเดท Easy Ver. ) - by Demonking - 11-10-2013, 10:33 PM

Forum Jump: