B.o.N.   05-18-2014, 11:29 PM
(05-18-2014, 05:02 PM)LuZi Wrote: เล่นจบแล้วน่อ ;w;b

โดยร่วมนับว่าโอเคเลย บทดูไหลลื่นอ่านสนุกมากจนผมเล่นรวดเดียวยาวจนจบไม่มีพัก แถมฉากจบสุขนิยมถูกใจผมมาก ฮา

ข้อเสียหลายๆอย่างหลายๆคนก็บอกไปหมดแล้ว โดยรวมก็พอเข้าใจเพราะเวลาปั่นน้อย เลยขาดองค์ประกอบหลายๆอย่างไป
แต่ที่อยากให้มีมากๆคือ Tutorial สอนระบบต่อสู้สักหน่อยละนะ กว่าจะรู้ว่าท่าExtra สามารถใช้ได้หลังเทิรน์แรกไปก็โอเวอร์
ไปบ่อยอยู่ ;w;a

ขอโทษเรื่องTutoด้วยครับTuT ส่วนฉากจบสุขนิยมนี่ก็ความชอบส่วนตัวของคนสร้างเช่นกันคับเหอๆ

[Image: AllianceSignature-TreasureofDragoon.png]

Official Supporter of the following Alliance projects:
Show ContentSpoiler: