KASHATO   04-01-2014, 10:26 AM
สวัสดีครับ ผมชื่อแคน(ชื่อเครื่องดนตรี)นะครับ พอดีได้ลองเล่นเกมที่สร้างจาก rpg maker บางเกมแล้วเกิดติดใจอยากสร้างเกมบ้าง เลยหาข้อมูลไปเรื่อยๆ แล้วก็หลงมาที่นี่Big Grin ส่วนตัวชอบวาดรูปกับแต่งเรื่องครับ แต่ความรู้ด้านการเขียนเกมเป็น0 แพนด้าจ๊าก

่ยินดีที่ได้รู้จัก แล้วก็ขอฝากตัวด้วยครับแมวเบิกบาน