soldlon   04-03-2014, 01:34 PM
ตอบครับผม
ครับตอนนี้อยู่ในขั้นร่างรูปร่าง NPC และบทบาท แผนที่ ร่วมถึงกำลังวาดItem ซึ้งยังไม่แล้วเสร็จครับส่วนที่ผมมาเพื่อที่จะหาเพื่อรองรับไว้แต่เนินๆครับจะได้ไม่เป็นปัญหาในอนาคต

โปรแกรมที่ต้องใช้ตอนนี้ยังไม่มีข้อมูลที่ชัดเจนครับจึงเป็นเหตุให้ประกาศรับความช่วยเหลือจากผู้มีความรู้ตอนนี้แต่มีแนวทางที่อยากจะไปรูปแบบคล้ายๆกับข้อมูลเกมที่ให้ไว้ครับ

ค่าใช้จ่ายไม่ใช้ว่าไม่ได้ครับได้แต่เป็นส่วนแบ่งจากกำไรหลังเกมเสร็จครับแต่ก็ไม่อยากให้ตั้งจุดมุ่งหมายไว้ที่ส่วนนั้นเป็นหลักเพราะจะทำให้แนวคิดการทำงานอาจจะขัดกันครับผม
This post was last modified: 04-03-2014, 01:35 PM by soldlon.