[IRPG] Kuntana   11-25-2014, 10:51 PM
ระบบพื้นฐานน่าสนใจดีครับ ..

[Image: screenshot398.jpg]

ยูนิต หน้าตามันคล้าย ๆ กันหมดเลย ทำหน้าเหยาหมิง

ตรงฐานที่เป็น " Unit Ready " น่าจะใช่เป็น ชื่อประเภทหุ่นลงไปด้วยน่ะครับ เพราะถ้าคลิกผิดตัวมันยกเลิกไม่ได้เนี่ยสิ

ผมไปคลิก กรอบแดง ๆ นี่ตั้งนาน ก็ว่าทำไมมันเลือกไม่ได้ ที่แท้ต้องคลิกให้โดนหุ่น ทำหน้าเหยาหมิง

ส่วน การเลือกยูนิตหลายตัวผมว่าน่าจะมีลูกเล่นสักหน่อย เช่น โบนัสพลังโจมตี x1.5 เท่า อะไรอย่างนี้น่ะครับ
เวลาเลือก หุ่นของเรา หลาย ๆตัว แล้วจะมีตัว ที่อยู่แนวหลัง แล้วยิงด้วยทั้ง ๆ ที่ยิงไม่ถึงมันแปลกไปหน่อยครับ เปลืองกระสุนด้วย

Show ContentSpoiler: