B.o.N.   03-11-2015, 11:09 AM
เนื่องจากมีแพลนอยากจะจัดมีตติ้งสำหรับปีนี้น่ะครับ จึงอยากฟังความคิดเห็นของทุกๆท่านเพื่อไปพิจารณาในการจัดมีทติ้งของปีนี้ครับ โดยรายละเอียดหลักๆมีดังนี้ครับ

1. สะดวกช่วงเดือนใหน?
2. จัดเต็มวันหรือครึ่งวัน (มีช่วงเวลาบอกด้วยจะดีมาก)
3. มีอาหารว่างหรือไม่?
4. ค่าเข้างานที่สะดวกจ่ายประมาณเท่าใร?
5. จบงานแล้วจะไปมีตติ้งย่อยที่ร้านใหนต่อหรือไม่(เผื่อจับกลุ่มเพิ่ม)
6. สถานที่ที่สะดวกไป(หากมีแนะนำยิ่งดีครับ)
7. อยากได้กิจกรรมอะไรเพิ่มเติมหรือไม่ ในระหว่างมีตติ้ง(เสนอได้ครับ)
8. สนใจที่จะนำเกมส์ของตัวเองมานำเสนอหรือไม่?
9. ผู้ใดสนใจเป็นสปอนเซอออกค่าช่วยเหลือในการจัดมีตติ้งกรุณาแจ้งชื่อของท่านให้ทราบ หรือติดต่อนาย B.o.N. ทางPM หากไม่ประสงออกนาม(เรื่องเงินนี่พิมพ์เป็นทางการเชียว)

[Image: AllianceSignature-TreasureofDragoon.png]

Official Supporter of the following Alliance projects:
Show ContentSpoiler: