Ivan_GilDong   08-22-2015, 06:35 PM
จากที่ผมได้ลองเล่นไปสักพักผมก็ได้ข้อคิดอะไรบ้างอย่างครับ แมวยิ้ม
1.ทำอะไรให้ใจเย็นๆ ค่อยๆคิด แล้วค่อยทำ (ตั้งแต่หลุมในบ้านแล้วครับ Me gusta)
2.ไม่มีอะไรในไบรอัน ผจญภัยที่ไว้ใจได้ครับ (ของบริ้งๆนี้ตัวดีเลยครับ Me gusta)
สู้ต่อไป ไบรอัน เพื่อความตายในวันข้างหน้า FUUUUUUUUCCCCCCKKKKKKKKK
ปล.เพิ่งมีเวลาได้มาจับคอมฯครับ แมวยิ้ม

[Image: NvcQbcH.jpg]