Goddiga   10-24-2015, 11:18 PM
เห็นด้วยเลยครับ น่าจะดันเว็บนี้ด้วย แต่ถ้าสร้างใหม่มาก็ได้ครับ
ขอให้วงการ RPG Maker ในไทยรุ่งเรืองยิ่งขึ้นๆไปครับ

*อนึ่ง ผมอ่านคอมเม้นของคุณ slost ติดกันเลยงงเลยครับ55 "กระจอก" -0-

[Image: YmmHxpk.png]

เพจแปลเกม RPG Maker และเกมอินดี้ต่าง ๆ จากภาษาอังกฤษเป็นภาษาไทย และพยายามเป็นศูนย์รวมวงการ RPG Maker ด้วยเช่นกัน มีทั้งข่าวสารเกม, ทำการ์ตูน, วาดแฟนอาร์ท, ทำเกมเอง, แปลและส่งออกเกมไทยไปเว็บนอก และอื่น ๆ