hackerdew   11-01-2015, 10:34 PM
สุขสันต์วันฮาโลวีนเช่นกันครับ

จะทำเกมแนวผี มาให้สมาชิกในบอร์ดเล่นกันนะครับ ความจริงคืออยากจะโชว์ในวันฮาโลวีนปีนี้ แต่ปรากฏว่ายังไม่เสร็จครับ โปรเจคต์มันสืบเนื่องมาจาก กิจกรรมฮาโลวีนปีที่แล้วที่อยากทำเกมสยองขวัญ แต่ก็ทำเรื่อยๆ จนถึงปีนี้ก็ไม่เสร็จ ขี้เกียจบ้างแร่ะ ไร้สาระบ้างแหละ ซ่อมสคริปต์ อยากอลังการบ้าง ก็เลยยืดยาวมาจนถึงวันนี้แหละ

เอาเป็นว่า ดูภาพพรีวิวรูปแรกก่อนล่ะกัน

[Image: 64untitled.png]

[On Going]
PROJECT : DownMorana 3 : Revenge [Status : 50%]
PROJECT : SEVEN ROOM (Horror) [Status : 30%]

[Complete]
มินิเกมคริสต์มาส : SickSanta : วันนี้พี่ขอเป็นซานต้านะ