B.o.N.   11-01-2015, 11:34 PM
[Image: 9hrC4oM.png]

[ประกาศผล] IRPG Moving Forward

ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณทุกท่านที่เข้าร่วมกิจกรรม และเข้าร่วมฝ่าฟันจนถึงท้ายที่สุดครับ โดยเกมส์ที่ส่งตัวไฟล์เกมส์เข้าร่วมประเมินมีทั้งหมด 17 เกมส์ครับ ถ้าอย่างนั้นขอเริ่มประกาศผลกันเลยนะครับ โดยคะแนนรวมจากหัวข้อทุกหัวข้อจะอยู่ที่ 145 คะแนน และจะขอเริ่มประกาศจากรางวัลชมเชยก่อนนะครับ(จะได้ลุ้น)

รางวัลชมเชย 2 (คะแนนรวม 102.5 คะแนน)
Show ContentSpoiler:

รางวัลชมเชย 1 (คะแนนรวม 112.5 คะแนน)

ต่อไป....ได้เวลารางวัลหลักแล้วครับ.......

.
.
.
.
.

รางวัลที่ 3 (คะแนนรวม 113.5 คะแนน)

รางวัลที่ 2 (คะแนนรวม 120.5)

และสุดท้ายรางวัลชนะเลิศได้แก่....

รางวัลที่ 1 (คะแนนรวม 124.5)

ส่วนคะแนนและคอมเมนต์ของกรรมการแต่ละท่าน สามารถตรวจสอบได้ตาม Link นี้เลยครับ
Link คะแนนรวมถึง Comment กิจกรรม IRPG Moving Forward

สำหรับเกมอื่นๆที่เข้าร่วมในกิจกรรมสามารถตามเข้าไปดูได้ในลิงค์นี้ครับ
www.irpg.in.th/thread-2370.html

ขอยินดีกับเหล่าผู้ได้รับรางวัลทุกท่านครับ ส่วนผู้ที่ไม่ได้รางวัล อย่าพึ่งท้อแท้นะครับ การที่ทุกท่านสามารถพยายามมาถึงจุดนี้ได้ "ความพยายาม" นี้ผมถือว่าเป็นปัจจัยสำคัญที่ทำให้เกมส์ประสบความสำเร็จในอนาคตครับ ส่วน Comment ของกรรมการ ถ้าเห็นว่าคำแนะนำใดเป็นประโยชน์ก็นำไปปรับปรุงเพิ่มเติมเพื่อให้เกมส์สมบูรณ์ยิ่งๆขึ้นไปอีกนะครับ
ส่วนรางวัลต่างๆจะทยอยแจกนะครับ รบกวนเหล่าผู้ได้รางวัลช่วยส่ง PM ชื่อ บัญชีธนาคารมาที่ผมด้วยครับ

สุดท้ายนี้ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้ความร่วมมือไม่ว่าจะเหล่านักสร้างเกมส์ที่ส่งเกมส์เข้าร่วม รวมถึงกรรมการที่ช่วยตรวจสอบเกมส์ทุกท่าน ที่ร่วมกันทำให้กิจกรรมนี้ประสบผลสำเร็จจากใจจริงครับ หากมีโอกาสอีกเมื่อไรทางเราก็จะจัดกิจกรรมใหญ่ๆแบบนี้อีกเพื่อเป็นแรงผลักดันให้เหล่านักทำเกมส์ได้ทำตามฝันได้สำเร็จครับ ขอบคุณครับ
This post was last modified: 11-02-2015, 09:41 AM by B.o.N..

[Image: AllianceSignature-TreasureofDragoon.png]

Official Supporter of the following Alliance projects: