B.o.N.   05-08-2019, 02:14 AM
เล่นจบแล้วครับ ก่อนอื่นเลยต้องขอขอบคุณที่เอาตัวละครของผมไปแจมคับอิๆ เล่นเกมนี้แล้วก็รู้สึกเหมือนได้กลับมาเจอเพื่อนเก่าๆอีกครั้งจากเกมของตัวเองและเกมที่รู้จักมากมายของ IRPG จนอยากกลับไปเล่นเกมเหล่านี้อีกรอบเลยครับ และขอบคุณที่ช่วยจุดไฟทำเกมให้อีกด้วยครับ ^ ^

ข้อดี : ระบบต่างๆซัฟพอทเยอะมาก คือถ้าเป็นเกมเต็มแล้วใช้พวกนี้ได้เต็มที่คงสนุกน่าดู และตัวละครที่หลากหลาย จัดทีมสนุกดี(ถึงจะเอาของตัวเองเป็นทีมหลักไปก่อน เดี๋ยวจะลองหลายๆแบบดูครับ)
ข้อเสีย : เอิ่ม...คงต้องบอกว่าบาลานซ์ท่ามันเถื่อนไปหน่อยแบบที่ข้างบนว่าคับ แล้วเหมือนเริ่มต้นเวลเรน่าโดดไปหน่อย...สบายเลยจอร์จ

[Image: AllianceSignature-TreasureofDragoon.png]

Official Supporter of the following Alliance projects:
Show ContentSpoiler: