TheEnds   08-14-2016, 04:19 PM
ขอสละสิทธิ ผมรู้ตั้งแต่แรกที่ร่วมแข่งแล้วครับว่าไม่ทันแน่ๆ แต่อยากลองทำดู ถึงพรุ่งนี้จะเป็นวันส่งวะนสุดท้ายที่ผมมีโอกาสส่ง แต่ผมก็ทำไม่ทันอยุ่ดี ถ้าทำส่งทันก็จะเป็นเกมที่แทบไม่มีอะไรเลย เพราะฉะนั้นผมขอสละสิทธิ เพราะเท่าที่ผมคำนวณว่าเกมจะเสร็จสมบูรณ์พอเล่นได้เนี้ย ไม่สามารถทำเสร็จได้ในวันนี้หรือวันพรุ่งนี้ ผมเลยขอสละสิทธินะครับ เห็นใจผมด้วย (แต่ยังไงผมก็จะทำลง โดยไม่แข่ง)
This post was last modified: 08-14-2016, 04:27 PM by TheEnds.

Running new games.