Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Ren'Py Thank you
(11-06-2016, 09:09 PM)acet Wrote: ลองโหลดไปแล้วครับ มันไปตีกะ avast deepscreen มันไม่ยอมให้ผ่าน
พอหน้าจอเกมปิดตัวไปแล้ว ตัว .exe ใน Task Manager ดันไม่ยอมปิดตัวลง
ผมพยายามปิดด้วยการคลิกขวาแล้ว End Process / End Process Tree มันก็ไม่ยอมปิด
พอดับเบิ้ลคลิกบนตัว .exe อีกที มันก็ Duplicate ตัวเองขึ้นมาใน Task Manager
ซักพักคอมผมก็จอฟ้า รีสตาร์ทเครื่อง เครื่องผมเออเรอหา Boot Device ไม่เจอ
ผมต้องเข้าไปแก้ Boot Option ใน BIOS กว่าจะกลับเข้ามาโพสต์ในบอร์ดได้ครับ

ผมก็ลองทดสอบดูหลายรอบกับหลายเครืองแล้วนะมีปัญหาได้ไงหว่า ถ้าเล่นไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับขอโทษที่ทำให้มีปัญหาและขอบคุณที่สนใจครับ ปล.avast ผมไม่ได้ใช้จึงไม่ทราบถึงปัญหา

Messages In This Thread
Thank you - by anonandgosa - 11-06-2016, 05:07 AM

Forum Jump: