arkman   03-21-2017, 10:27 AM
สนับสนุนครับ ในฐานะที่ทำเกมมาหลายเกมแล้วก็อยากมีอีกช่องทางที่จะโปรโมตเกมที่ทำด้วย
สนใจระบบ Game center มากครับ
ปล.ตั้งแต่เว็บนายน้อยล่มไปเมื่อนานมาแล้ว ผมก็ไม่ได้จริงจังกับบอร์ดไหนอีก แต่ผมก็รู้สึกดีๆกับ IRPGนะครับ
สู้ๆครับ เสร็จเมื่อไรผมจะเอาผลงานไปลงบ้าง (ใจจริงๆไม่อยากให้ลบฐานข้อมูลเลย
เพราะIRPG เป็นเว็บเดียวที่มีคนมารีวิวเกมผม แต่ถ้ามันจะต้องหายไป ผมก็ทำใจไว้แล้วครับ)

Show ContentSpoiler:
[Image: Signature-Ralph.png]