Ivan_GilDong   06-01-2017, 06:51 AM
เนื่องจากว่าทีมแปลเกมของ Whateverzone ได้มีโปรเจคแปลเกมญี่ปุ่น ซึ่งแปลมาเป็นเกม การเยี่ยมเยือนของฮาคุดะ ครับ
ผมเลยทำการแต่งเพลง โดยนำเพลงประกอบมาแต่ง ซึ่งปกติก็ทำกับทุกเกมที่ Whateverzone แปล
แต่สำหรับเพลงนี้ขอไม่อนุญาติให้นำไปเผยแพร่ที่ไหนนะครับ เนื่องจากทางเจ้าของเพลงไม่อนุญาติให้นำไปเผยแพร่
สำหรับที่ผมแต่งและนำมาแชร์ ก็เพื่อความสนุกเท่านั้นนะครับ

Show ContentSpoiler:

[Image: NvcQbcH.jpg]