panuwit.jarungjit   09-16-2017, 04:44 PM
ชื่อเกมนั้นยังไม่ได้ตั้งนะครับคิดว่าจะตั้งหลังจากสร้างเสร็จ

เนื้อเรื่อง
ประมาณว่า"มิ้ม"โดนจับตัวไปโดยชายปริศนาและเธอได้หาทางติดต่อ"นิค"เพื่อนที่เธอไว้ใจให้มาช่วยเหลือเธอและนิคก็ได้เจอกับชายอีกคนที่เขาเองก็ไม่รู้จัก

เรื่องราวเขียนไว้แค่นี้พอครับสรุปสั้นๆคือมิ้มโดนลักพาตัวแล้วนิคก็ออกตามหาตามคำขอร้องของมิ้มครับส่วนแต่ละคนจะต้องไปเจอกับอะไรต้องเล่นครับ5555

แนวเกม - แนวเกมจะไมมีการต่อสู้อัพเลเวลไปตีบอสฟาร์มของเลยนะครับเป็นเกมแก้ปริศนาล้วนๆเพียวๆแบบResident Evil 1เลยครับ(แรงบันดาลใจในการสร้างเลยแหละ) 
ปล1. คาดว่าในอนาคตการเลีอกช้อยในเกมอาจส่งผลถึงตอนจบ!!

ภาพประกอบนะครับอาจจะมีข้อความไม่ครบเพราะกดปุ่มอะไรมันก็คุยต่อหมดเลย5555

[Image: JkGDz0.jpg]

[Image: ZGyuiQ.jpg]

[Image: N3iROy.jpg]

[Image: rmbpB6.jpg]

[Image: 5oDx2T.jpg]

[Image: IXeI6S.jpg]

[Image: dfw4rt.jpg]

Download