Ozzy   03-22-2018, 12:19 AM
มาเล่นกันครับ เลือก 2 คนให้มาปกป้องคุณ แล้วที่เหลืออีก 7 คนจะมาตามล่าคุณในเวอร์ชั่นตัวละครจากเกมใน IRPG 

[Image: h53ndja.jpg]

1. ฮีโร่ จาก Treasure of Dragoon
2. เรน จาก Revenant Gods
3. สเวน จาก Fabella Academia
4. ชาตรี จาก ชาตรียอดกุ๊ก
5. ปังคุง จาก Prana Arcadia
6. ไบรอัน จาก ไบรอันผจญภัย
7. ฮอว์ค จาก Robot battle 3 Assembly war
8. เซริก้า จาก DNA Hearts
9. ทาร์กอนเต้ จาก Guardian Tales

ถ้าไม่รู้ว่าใครเป็นใคร มีความสามารถอะไรแนะนำให้ลองไปโหลดเกมเหล่านี้เล่นดูนะครับ คัดมาแล้วมันส์ทุกเกม

ปล. ตั้งแต่ Photobucket หิวเงินแล้วรูปล่มไปนี่หารูปยากมาก....
ปล.2 จริงๆยังมีตัวละครอีกหลายตัวที่น่าสนใจ อยากทำหลายๆเซตด้วย แต่หารูปไม่ได้ ติดต่อเจ้าตัวไปเขาก็ไม่รับแอด 5555
ปล.3 ผมขอเน้นตัวละครที่ออกแบบเป็น Original นะครับ ตัวละครแบบที่โหลดจากเวป หรือใช้ RTP ผมขอละไว้ละกันเนอะ...
ปล.4 เกมที่ยังไม่เคยออกเดโมหรือตัวเต็มก็ขอละไว้ละกันเนอะ...
This post was last modified: 03-22-2018, 12:25 AM by Ozzy.