anime13master   04-22-2018, 08:11 PM
ถ้าเป็นปังคุงภาคแรกก็ตามนั้นครับ ยังอ่อนด๋อยไม่ค่อยมีพิษมีภัย แต่ถ้าภาคต่อไปปังคุงก็มีของเล่นที่น่ากลัวอยู่ นั่นคือ...
Show ContentSpoiler:
สรุป ถ้าเป็นปังเวอร์ชั่น 2 ต้องซัดมันให้ลงก่อนมันจะกดสกิลนะครับ(ในที่นี้พวกสายปืนหรือเวทจะได้เปรียบมาก)

ส่วนตัวละครที่จะเลือกให้มาปกป้อง ในที่นี้ขอเลือกเรนกับฮอว์คครับ

เรน - พอดีด้วยเหตุผลบางอย่างทำให้ผมรู้ความสามารถของเรนค่อนข้างเยอะ เอาเป็นว่ามันโคตรเก่งละกันครับ
ฮอว์ค - ขอขึ้นไปอยู่บนหุ่นกับฮอว์ค แค่นี้ก็ปลอดภัยได้ระดับหนึ่งละ...
This post was last modified: 04-22-2018, 08:20 PM by anime13master.