Young_Dek   10-25-2018, 09:19 PM
(10-25-2018, 04:24 PM)acet Wrote: เกมนี้ No Comment
พอให้ของที่ถูกกับผู้หญิงที่อยู่สุดทางไม่เห็นมีไรเกิดขึ้นเลย
ไม่รู้สิผมมีแต่ Gun กับ Flower ไม่มี Doll

ขอบคุณสำหรับความคิดเห็นนะครับ 
คงเป็นเพราะ Demo มันสั้นไป เลยยังไม่มีอะไร
จริงๆ ผมอยากให้ลองคิดดูว่าหลังประตู มี ผญ. ที่ต่างกันออกไป และแน่นอน สิ่งที่จะเกิดขึ้นต่อจากนั้นมันต่างกันแน่ ผมแค่ไม่ได้หยิบตรงนี้ขึ้นมาให้เล่น ยังไงก็ขอบคุณครับ

ปล. Doll มีครับ แค่คุณอาจมองข้ามไป

?