HewkaoKung   04-24-2019, 01:45 AM
ตอนนี้ใช้เป็น RPG Maker อยู่ครับ กำลังฝึกทำเกมแนว horror ไขปริศนา ทำมาเรื่อยๆแล้วแล้วครับ แต่ติดปัญหาอยู่ทีี่ไม่สามารถทำให้ศัตรูเลิกตามได้ เลยมาขอความช่วยเหลือในนี้ครับ

----------------------------------------------

ขอถามอีกคำถามนะครับอันนี้อาจจะฟังดูแปลกๆหน่อย 
อยากถามว่า even page 1 2 3 มันจะเริ่มจากตัวไหนก่อนเหรอครับ