Jabberwocky   01-30-2021, 01:53 PM
สวัสดีครับไม่ได้เข้ามาอัพเดทเกมนานแล้ว มีภารกิจในชีวิตหลายอย่าง เลยหยุดๆ ทำๆ เกมไปนานเลยครับ
ตอนนี้เกมจากเดิมจะปล่อยเดโม่ก็ไม่ได้ปล่อยครับ ตอนนี้เพิ่มในส่วนของ Voice actors เข้าไปในเกมด้วย รวมทั้งรายละเอียดในเกมหลายๆอย่าง pop up ต่างๆ.... แต่อาจจะไม่ได้ใส่ทั้งหมดครับ
ตัวอย่างเป็น Video ด้านล่างครับ

[Image: Webp.net-gifmaker.gif]
[Image: abc56.png]