Ozzy   08-03-2012, 07:27 PM
คือผมห่างหายไปนาน ตอนนี้มีสมาชิกที่ผมยังไม่รู้จักอยู่มาก
ผมรู้สึกว่าการห่างเหินกันแบบนี้มันไม่ค่อยดี เลยอยากจะขออีเมล MSN หรือ
อะไรก็ได้ที่พวกเราสามารถคุยกันได้ เพื่อความสนิทสนมน่ะครับ

เพราะตอนนี้ผมเหงามาก ไม่มีคนให้ลากแล้วชิ่ง เอ๊ย ไม่ค่อยมีคนให้คุยเท่าไหร่

และที่สำคัญ เวลามีปัญหาหรือเทคนิกอะไรจะได้ช่วยๆกันได้ครับ

ส่วนของผม dhaos_tale[at]hotmail.com

ครับ