B.o.N.   02-25-2013, 12:23 AM
ขออัพเดทรายละเอียดของกิจกรรมเพิ่ม พร้อมเพิ่มเวลาครับ
เนื่องจากผมแจงกติกาไม่ครบถ้วนเองต้องขออภัยด้วย โดยกติกาที่เพิ่มคือ "ต้องอัพเดทอย่างน้อย 2 ครั้ง" ถึงจะได้มีสิืทธิ์ในการ
เข้าร่วม โดยในส่วนอัพเดทนั้นนับตั้งแต่วันที่สมัครจนถึงวันที่ 23 มีนาคมครับ

ทั้งนี้เนื่องจากผมบอกกติกาน้อยไปจนบางคนอาจคิดว่าไม่อัพเดทกระทู้ก็ได้ ผมจึงขออณุญาติขยายเวลาขึ้นไปอีกครับ จากของเดิมสิ้นสุดที่ 10 มีนา ขอเพิ่มเป็น 23 มีนาคมครับ ต้องขออภัยด้วยจริงๆครับ
This post was last modified: 02-25-2013, 12:26 AM by LuZi.

[Image: AllianceSignature-TreasureofDragoon.png]

Official Supporter of the following Alliance projects:
Show ContentSpoiler: