Author   08-15-2013, 01:16 PM
ห่างหายไปจากการทำเกมนาน ตอนนี้มีโปรเจคใหม่อยู่ครับ (เป็น Template Game สำหรับขายใน Asset Store(Unity3D)
สำหรับผู้ที่ต้องการทำเกมแนวนี้ เพียงแค่เปลี่ยนโมเดล ก็กลายเป็นเกมใหม่แล้ว (สามารถปรับแต่งระบบเพิ่มได้ โดยไม่ต้องเขียนโปรแกรม))

ยังไม่เสร็จนะครับ แต่เอา SS มาฝากไว้ก่อน ; )

[Image: AsKit-op_zps82b4be87.jpg]

ตัวเกมเป็นแนว Action Strategy คล้ายๆ Battle Heart , Tiny Legends Heroes (สำหรับใครนึกภาพไม่ออกลองหาวิดีโอเกมเพลย์ดูตามนะครับ)