LuZi   09-14-2012, 03:11 PM
ยกเลิกแผนงานอัพเดทในเดือนกันยายน

เนื่องจากแขนขวาของผมบาดเจ็บ มีอาการปวดชา บริเวณข้อศอก นิ้วนางนิ้วก้อย โดยเกิดจากเส้นประสาทถูกกดทับจากการใช้งานแขนขวา
มากเกินไป และทางแพทย์ได้ห้ามให้ผมอย่าพึ่งใช้แขนขวาทำงานติดต่อกัน เพราะหากงอแขนวาดรุปหรือเขียนหนังสือมากๆติดต่อกัน จะทำ
ให้อาการปวดกำเริบได้ เพราะฉะนั้นผมจึงไม่สามารถทำตามกำหนดการที่ได้วางแผนไว้ในเดือนนี่ได้

ต้องขออภัยผู้ที่ติดตามมา ณ ที่นี่ด้วย หากแขนขวาผมหายดี และมีความคืบหน้าของตัวเกมอย่างไร จะมาอัพเดทเพิ่ม อีกทีในภายหลังครับ
This post was last modified: 09-14-2012, 03:14 PM by LuZi.