[IRPG] Kuntana   11-10-2013, 10:42 PM
ติดอยู่ในห้างสรรพสินค้าื ครับ Forever Alone
วนเป็นวงกลม ออกไม่ได้ .. ไม่มีทางกลับออกมา

แต่อาหารเหลือเพือเลยครับ น่าจะอยู่ได้เป็นเดือน ๆ ผมเลย ออกมาก่อน

เป็นระบบที่น่าสนใจมากครับ ผมเองก็ชอบแนวนี้ด้วย ไอเท็มก็หลากหลายดี
ช่องเก็บน้อยไปหน่อย แต่ถ้ามากกว่านี้ผมก็ว่ามันจะง่ายไป
ยังไงก็ ยังรอโหมดที่เหลือนะครับ

Show ContentSpoiler: