Kuma   05-18-2014, 11:25 PM
ยังเล่นไม่จบเบย หุ่นระเบิดไป2รอบแล้ว ยังติดตรงบักโรคจิตอยู่ - -
เสารืหน้าคิดว่าน่าจะเล่นจบ - -*

ความเห็นเล็กๆน้อยๆครับ ตัวหนังสือเยอะก็จริงแต่กลับอ่านแล้วไม่เบื่อ น่าแปลกตรงที่ผมเล่นไปถึงฉากนึง ทำให้นึกถึงหนังสือกำเนิดพระเยซู(เป็นหนังสือภาพประกอบที่ผมเก็บไว้นานแล้วได้มาตั้งกะสมัยเด็กๆ) ไม่รู้ว่าทำไม แต่คิดว่าน่าจะเป็นที่การนำเสนอ หรือบทพูดละมั้ง ภาพประกอบหลายรูปมากดูเพลินตาเลย เข้าใจว่าเวลาจำกัด เลยไม่สามารถเขียนให้ครบทุกรูปได้ (แต่ยังไงทั่นก็ขยันเขียนมากครับ)

ส่วนที่อยากให้ปรับนิดนึง sound ของการเซฟ กับ ตอนกดเดินเรื่อง อยากให้แตกต่างกันครับ เสียงเดียวกันบางทีไม่รู้ว่ากดเซฟไปรึยัง
....อันนี้ไม่ได้สปอยนะแค่สารภาพบาป....ผมผิดไปแล้ว ผมกดฆ่าคนตอนยืนเ-ี่ยวผมคิดว่ามันคือพระเอก ไม่คิดว่ามันจะตายจริง - -*
(อุตส่าห์คิดว่าเดี๋ยวมันหันมาตอนเ-ี่ยวแล้วเจอนางเอกเดี๋ยวคงมีปิ้งกัน 0 0 ที่ไหนได้........) เสาร์หน้าจะเล่นต่อให้จบแล้วมาเม้นอีกทีครับ