[IRPG] bassza123   05-20-2014, 02:15 PM
เล่นจบแล้วครับ เนื้อเรื่องดีมากเลยครับ ระบบต่อสู้ค่อนข้างสนุกใช้ได้เลยมีการรีโหลดกระสุนด้วย สุดยอดจริงๆ
แต่ช่วงแรกค่อนข้างน่าเบื่อนิดหน่อยที่ไม่เสียงประกอบฉาก
แต่ผมก็รู้สึกไปเองหรือเปล่าว่านางเอกปรับตัวเร็วไปหน่อย... (ก็คงยังงั้นล่ะเนาะ อิอิ)

ปล. ตัวละคร Hass ตอนแรกผมนึกว่าผู้หญิงเห็นผมยาวขนาดนั้น ร้องไห้...
ปล2. ยูริมากงับ ตายแปป...

[Image: SOHzNC]
Show ContentSpoiler:
[Image: Signature-Ralph.png]