SnowSilver   02-16-2015, 11:30 PM
(02-16-2015, 02:44 PM)Natsuki Wrote: คุณ SnowSilver ตั้งโจทย์วาดในสัปดาห์นี้ด้วยนะครับ
เงื่อนไขการตั้งโจทย์อยู่ในหน้าแรก

ถ้าภายในวันนี้คุณ SnowSilver พรุ่งนี้ให้้คุณ royalcafe ตั้งแทนเลยครับ
ถ้าพรุ่งนี้ไม่มีใครตั้งให้ท่านเจ็นไตตั้งต่อได้เลย

โอ้ รู้สึกเป็นเกียรติมากๆ เลยค่ะ

ไหนๆ ก็เพิ่งผ่านวาเลนไทน์กับวันหวยออกมาเนอะ
งั้นก็ขอกำหนดหัวเกี่ยวกับความรักเอาดื้อๆ เลยแล้วกันน คือ

"ก็ฉันกับเธอคู่กัน"

ไม่กำหนดตายตัวนะค่ะว่า 'ฉัน' หรือ 'เธอ' นั้นจะต้องเป็นคนเสมอไป
เป็นสัตว์เลี้ยง หรือสิ่งที่ตัวละครของเรารู้สึก... เมื่ออยู่ด้วยอะไรงี้ก็ได้ค่ะ
(หมายเหตุ: จะเป็นคน สัตว์ หรือสิ่งของก็ได้ทั้งนั้นค่ะ)

ตัวอย่างนะค่ะ เผื่อจะช่วยให้เห็นภาพมากขึ้น
[Image: Ch8OVP.jpg]

[Image: Pek3tE.jpg]

Credit: gallery.abyssalchronicles.com, zerochan.net

ปล. ถ้ายากไปก็ขออภัยนะค่ะ...
This post was last modified: 02-16-2015, 11:48 PM by SnowSilver.