Ivan_GilDong   05-09-2015, 05:46 PM
สวัสดีครับ วันนี้ผมมารายงานปัญหาที่พบครับ
พบบนระบบ : Mobile
ปัญหาที่พบ :
1.เวลาผมพิมพ์ข้อความบน Shout Box ครับ พิมพ์ไปพิมพ์มา ข้อความก็จะเด้งไปอยู่ท่ีช่อง Search แล้วพอผมจะคอมเมนต์ก็เลยกลายเป็นการค้นหาแทนครับ แต่ปัญหานี้เกิดขึ้นไม่บ่อยครับ และไม่พบปัญหานี้ในการพิมพ์กระทู้และคอมเม้นต์ครับ
2.ปัญหานี้อาจเป็นเรื่องที่ไม่ต้องแก้ก็ได้ครับ คือเวลาผมพิมพ์กระทู้หรือคอมเมนต์ในกระทู้ต่างๆ ก็จบพบกับปัญหาคือความแลคมากๆครับ พอจะลบที่นึงจะมีดีเลย์ประมาณ 1-2 วิครับ และเวลาจะพิมพ์จะมีดีเลย์ประมาณ 0.25 วิครับ ปัญหานี้จะพบเเค่ในกระทู้ครับ ซึ่งอาจเกิดจากมือถือผมเองก็ได้นะครับ ผมไม่มั่นใจ think
ขอบคุณครับ ^_^
ผู้เเจ้ง : Ivan_GilDong
เเจ้ง ณ : 17:45 น. 9/5/2558

[Image: NvcQbcH.jpg]