PentaX   05-16-2015, 04:38 AM
เพิ่มเติมเกี่ยวกับกิจกรรม irpg moving forward นะครับผม

1. เกมที่เข้าประกวด สิทธิ์ทุกอย่างในตัวเกมยังคงเป็นของผู้พัฒนา 100% ครับ
2. เงินรางวัลก็มาจากกรรมการช่วยกันออกนี่ละครับเพื่อจัดกิจกรรมส่งเสริมการทำเกม ก็อาจจะไม่มากเท่าไหร่นัก แต่พวกเราก็ให้ด้วยใจจริงๆ ไม่หวังผลประโยชน์อะไรทั้งสิ้นครับ
3. จะทำเกมใหม่มาเพื่อลงงานนี้เลย หรือว่าจะเอาเกมที่เคยทำมาส่งก็ได้ทั้งสองอย่างนะครับ
4. นอกจากเงินรางวัลแล้ว สำหรับเกมที่ส่งประกวดรายการนี้ จะช่วยโปรโมทให้เท่าที่จะช่วยได้นะครับ ก็จะมีช่วยส่ง press release/อีเมลล์ ไปให้เว็บข่าวเกมหลายๆเว็บทั้งไทยทั้งเทศ ส่งเกมให้บรรดานักเล่นเกมบนยูทู้ปทั้งไทยและต่างประเทศครับ
ทุกเกมที่ส่งมา จะเล่นโชว์ไลฟ์สตรีมมิ่งสดให้นะครับ
5. ถ้าเกมไหนดูแล้วพอไปต่อไหว ถ้าต้องการ ก็จะให้คำแนะนำให้สามารถไปต่อได้ที่สตีมได้นะครับ