LuZi   10-25-2016, 01:16 AM
@Pegasus
อ้อ พวกนั้นนี่เอง เดียวจะลองเนิฟดูนะครับ ตอนแรกตั้งใจให้ตี 3ทีตาย สงสัยจะนานไป เดียวจะลองปรับเป็น 2ที

[Image: feedback.jpg]

ขอบคุณสำหรับfeedback ทุกท่านมากนะครับ ตอนนี่รวบรวม feedback ไว้หลายอันแล้วจากหลายๆเวบไซต์
โดยได้กำหนดเป้าหมายที่จะแก้ไขปรับปรุงในเดโม่เวอชั่นถัดไปเรียบร้อย อาจจะใช้เวลาสักพัก ต้องเคลียร์งานคอมมิชชั่นก่อน
ยังไงก็ขอบคุณที่โหลดไปเล่นกันนะครับ!

ปล.เดโม่RG มีคนแคส Let's Play กันแล้ว เข้าไปดูได้นะครับ

This post was last modified: 10-25-2016, 09:47 AM by LuZi.