Goddiga   10-15-2015, 01:31 PM
สำหรับผู้ที่เลือกตัวเลือก "เสนอเกมอื่น" ไป รบกวนให้โพสต์ชื่อเกมลงในโพสต์นี้ด้วยนะครับ ไม่งั้นทางเราก็ไม่อาจทราบได้ว่าแต่ละท่านที่เลือกตัวเลือกนี้ไปสนใจเกมอะไรกันอยู่บ้าง หากสิ้นสุดการโหวตแล้วตัวเลือกนี้ได้อันดับ 1 แต่จำนวนโหวตกับที่มาโพสต์ไม่ตรงกัน จะขอยึดเกมที่มีผู้เสนอลงในโพสต์นี้ไปดำเนินการแปลเป็นหลักนะครับ กรณีที่เสนอกันคนละเกมแล้วผลเสมอกัน ทางเราจะขอทอยเหรียญหัวก้อยหรืออะไรก็แล้วแต่เพื่อตัดสินอีกทีนะครับ

จึงเรียนมาเพื่อทราบ ขอบคุณครับ