anime13master   01-10-2016, 05:47 PM
(01-10-2016, 04:36 PM)LastSlayer Wrote: อยากส่งด้วยยยย แต่ไม่มีความสามารถในการดอทตัวละครที่ใช้ในฉากต่อสู้ side view พอจะส่งได้ไหมคับ > <
คือถ้ามีโปรเจคเป็นของตัวเองก็ส่งได้ครับ ตัวละครในฉากต่อสู้ผมจะดอทให้ แต่ต้องเป็นตัวละครออริจินอลนะครับ

คือผมต้องการตัวละครจากเกมที่ทำกันขึ้นมา เพราะนี่เป็นเกมยำผู้กล้าครับ อยากให้ตัวละครต่างๆเป็นตัวละครที่เคยมีตัวตนอยู่ ไม่ว่าจะเป็นเกมที่เสร็จแล้ว เคยเป็นตัวประกอบในเกมส์อื่น หรือเป็นตัวละครจากโปรเจคที่ไฟมอดจนเลิกทำ อันนี้ก็ยังรับครับ

(01-10-2016, 05:25 PM)Ivan_GilDong Wrote: อยากส่งด้วยครับ แต่ผมไม่มีเกม ส่งได้ไหมครับ ทำหน้าเหยาหมิง
รอดูอีกซักพักก่อนครับ ถ้าจำนวนผู้กล้าหลักมีไม่ครบทีม 8 คน ผมคงดันเหล่าผู้กล้าสมทบขึ้นมาเป็นผู้กล้าหลัก แล้วเปิดรับตัวละครที่เป็นตัวออริจินอลแต่ไม่มีเกมเป็นของตัวเองมาเป็นผู้กล้าสมทบ

ที่ยังไม่เปิดรับตัวละครที่ยังไม่มีเกมหรือผลงานเป็นของตัวเอง เพราะถ้าส่งกันเข้ามามากแล้วผมจะเหนื่อยครับเพราะจะมีงานดอทมากองที่ผมเยอะมาก รบกวนขอให้เข้าใจตรงนี้นิดนึงครับ ไว้ถ้าอีกหน่อยคนไม่ครบจริงๆก็อาจจะเปิดรับตัวละครที่เป็นตัวออริจินอลแต่ไม่มีเกมเป็นของตัวเองมาเป็นผู้กล้าสมทบ แต่คงรับจำนวนจำกัดครับ
This post was last modified: 01-10-2016, 05:51 PM by anime13master.