Nivas   01-12-2016, 05:25 PM
(01-12-2016, 01:47 AM)anime13master Wrote: ท่านอาร์คมาเป็นคาเมนไรด้าเลยจริงๆด้วย...คาเมน ไรด้า คาเมน ไรด้า ไรด้า...ไรด้า...
ว่าแต่ภาพตัวละครตอนก่อนแปลงร่างไม่มีเหรอครับ ถ้ามีอีเวนท์งานเลี้ยงพี่แกจะได้กินอะไรกับเขาไหมเนี่ย...หรือแปลงร่างมายืนเก็กอย่างเดียว...

มิเรน่านี่สายโจมตีกึ่งซัพนะนี่ ถ้าใช้ดีๆคงมีประโยชน์ต่อตี้อักโข

เรนนี่ค่อนข้างเทพ แต่ดูๆแล้วก็มีจุดอ่อนเรื่องค่า SP อยู่เหมือนกัน

ลัน ครอเกอร์นี่ท่าไม้ตายขาดทุนอยู่นะครับ ไม้ตายเป็นบัฟนี่ เพราะกดไม้ตายปุ๊บเกจเป็น 0 บัฟ Rage ที่ได้จากเกจ Ragedrive หลุดเลยนะครับ Ragedrive นิผมออกแบบมาเป็นเกจที่เอาไว้ถล่มไม้ตายหนักๆอยู่แล้วด้วย = ="

*** ปิดรับตัวละครแล้วนะครับ เริ่มเห็นนรกการดอทอยู่รำไร สำหรับคนที่จองที่ไว้ยังส่งตัวละครได้ปกติครับ ***
ปล. ท่านบอนครับ มาลงข้อมูลของ เฟย์ เรน่า กับรินซะดีๆ ตอนนี้สายยิงมีแค่หัวเดียวกระเทียมลีบเลยนะ

ปรับท่าไม้ตายใหม่แล้วนะครับ ถ้ายังไงเพิ่มลดค่าอะไรได้ตามใจชอบเลยครับ ><"

[Image: 75a1cdb1b7.jpg]
Show ContentSpoiler: