anime13master   09-25-2016, 02:16 PM
เซ็ตติ้งไรช่าเสร็จแล้วครับ

ท่าของไรช่ายังเบาอยู่ ไม่ต้องตกใจไป เบาเพราะยังไม่ได้ปรับสมดุลครับ

ไรช่ามีเวทหลากหลายมาก ดังนั้นก็จะมีปัญหากับการปั่นสกิลเก็บเลเวล Style เพื่อให้ได้ท่าใหม่ๆมาใช้ครับ
ตรงนี้การใช้อิริสเป็นซัพพอร์ทจะช่วยได้ เพราะซัพพอร์ทอิริสช่วยเพิ่ม Style EXP เมื่อใช้สกิลและจบการ
ต่อสู้ให้กับทั้งตี้(แอบเนียนโฆษณาตัวละครตัวเอง อิอิ)