Zeromus   03-12-2017, 12:29 PM
ขณะนี้แชปเตอร์ 2 พร้อมให้ดาวน์โหลดแล้วครับ โหลดได้ที่เร็ปแรก หัวข้อ Download สำหรับผู้ที่เคยโหลดตัวเกมเวอร์ชั่นแรกไปแล้วยังเล่นไม่จบ สามารถนำไฟล์เซฟมาใช้ต่อกับตัวเกมล่าสุดนี้ได้เลยครับ ตัวเกมนี้จะรวมมาให้ทั้งแชปเตอร์ 1 และ 2 แต่ผมได้ใส่ไฟล์เซฟตอนเริ่มขึ้นแชปเตอร์ 2 ไปให้เผื่อแล้ว ใครไม่เคยเล่นมาก่อนเลย จะข้ามไปเล่นแชปเตอร์ 2 เลย ก็ทำได้นะ >_<
อัพเดทสกรีนช็อต ทริป & ทริค เช็คได้ที่เร็ปแรกเช่นกันครับ

ท้ายสุดก็ต้องขออภัยเป็นอย่างสูงที่ใช้เวลานานจริงๆกับแชปเตอร์นี้ ผมพยายามใส่รายละเอียดเข้าไปให้มากที่สุดรวมถึงแก้ไขและโละทิ้งของเก่าที่เคยทำไว้เมื่อหลายปีก่อนไปด้วย ผมก็หวังเป็นอย่างยิ่งว่าจะทำให้ผู้เล่นได้รับความสนุกกับเกม หากมีข้อแนะนำหรือติเตียนอะไร หรือพบบัคอะไรตรงไหน สามารถโพสต์มาได้เลยนะครับ ต้องการเป็นอย่างยิ่ง เพื่อนำไปใช้ปรับปรุงในผลงานต่อๆไปให้ดียิ่งขึ้น ขอบคุณมากครับ แมวเบิกบาน

อ้อท้ายสุดจริงๆละ อย่าลืมลงฟอนต์กับเอาไฟล์ Audio ไปแปะในโฟลเดอร์เกมก่อนเล่นนะครับ อิๆ แมวน้ำเต้น