Zeromus   01-14-2018, 01:23 PM
แวะมาอัพเดทครับ หายไปพักใหญ่ๆเลย และนี่ก็ครบรอบ 1 ปีพอดีกับกระทู้แรกของผมในบอร์ด irpg ก็ขอขอบคุณที่ให้ยืมพื้นที่ในการแสดงผลงานนะครับ รวมถึงทุกๆท่านที่เข้ามาให้กำลังใจและโหลดเกมนี้ไปเล่นด้วย เวลาผ่านไปไวมว้ากกก แมวเบิกบาน

ตอนนี้ผมเริ่มกลับมาทำเกมนี้ต่อแล้ว ก็ขออนุญาตนำลิงค์ดาวน์โหลดเกมออกนะครับ เนื่องจากการปล่อยตัวเกมครั้งถัดไป จะเป็นตัวเต็มเลย และผมได้ทำการแก้ไข Plot Hole ของเนื้อเรื่องในช่วงแชปเตอร์ 1-3 ไปบางส่วนด้วย
ก็เอาภาพประกอบมาฝากซัก 2 ภาพ

[Image: 02_zpsa2ycpaue.jpg]
ชะตากรรมของคนที่เหลือ

[Image: 01_zpsfsyxxfsc.jpg]
เรื่องราวแห่งความสยองไม่ได้เกิดแค่ในมิติต้องสาปเท่านั้น แต่กับโรงเรียนในโลกแห่งความจริงด้วย...?