Zeromus   10-08-2018, 04:28 PM
สวัสดีครับ ณ ตอนนี้ผมก็ทำเกมนี้เสร็จสมบูรณ์เป็นที่เรียบร้อยแล้ว ก็ใช้เวลาในการสร้างไปถึง 5 ปีเลยทีเดียว โดยตัวเกมเต็มจะมีความยาวในการเล่นประมาณ 5-6 ชั่วโมง รวมถึงฉากตายที่ไม่ซ้ำแบบมากกว่า 20 ฉาก (เต็มอิ่มและจุใจสายกุโระแน่นอน) ก็ขอโปรโมตตัวเกมด้วย Trailer อย่างเป็นทางการที่จะมาเล่าเรื่อง (ให้ภาพมันเล่าเรื่อง ^^") คร่าวๆ รวมถึงแนะนำตัวละครหลักทั้งหมดใน 2 นาทีครึ่งนี้ครับ

โดยตัวเกมเต็มจะทำการเปิดให้ดาวน์โหลดในวันที่ 31 ต.ค. ปีนี้ ซึ่งจะตรงกับวันฮาโลวีนพอดี แม้ว่าตัวเกมจะเสร็จสมบูรณ์แล้วก็ตาม ผมยังต้องทำการทดสอบเล่นเพื่อแก้ไข Bug คำผิดในบทสนทนาหรืออื่นๆ เพื่อให้ตัวเกมไม่มีข้อผิดพลาดหรือให้เหลือน้อยที่สุดครับ แมวร้อง

แต่ผมได้ปล่อยตัว Demo สั้นๆความยาวประมาณ 10 นาที ให้เพื่อนๆได้ลองเสพบรรยากาศภายในเกมไปก่อน ก็โหลดได้ที่ Reply แรกสุดได้เลยครับ
ผมก็หวังว่าทุกท่านจะได้รับความสนุกและสยองไปกับเกมนี้นะครับ ไว้เจอกันในตัวเต็ม~!! แมวเบิกบาน